06700ed9

labarai

IPad na iya ɗaukar ayyuka iri ɗaya da kwamfutar tafi-da-gidanka ke iya ɗauka.Lokacin da kake da iPad, yana da mahimmanci don kare ipad naka.Shi ya sa yana da mahimmanci a sami shari'ar da ta dace.Yanzu akwatin maballin ipad zai iya kare iPad ɗinku yayin da yake sauƙaƙa rayuwar ku tare da kowane nau'in fasali.Kuma waɗannan mafi kyawun shari'o'in madannai na iPad suna ba da maɓallan madannai waɗanda za a iya cire su, dacewa da Fensir na Apple, da kuma gini mai dorewa.

Waɗannan mafi kyawun shari'o'in madannai da za ku iya saya.

1. MagneticTaɓa Harkar Allon madannai sihirin madannai

 

Wannan akwati na madannai an gina shi a cikin maballin madannai tare da kushin taɓawa yana ba da ƙwarewar bugawa sosai da maɓallan gajerun hanyoyi tare.Maɓallin madannai mai walƙiya baya zaɓi ne, wanda zai iya ba ku damar gani sosai ko da daddare.

Kuma yana ba da kariya ga iPad ɗinku ba tare da toshe damar shiga maɓallin gida da tashar jiragen ruwa na iPad ba.Ya sanye murfin tare da ginanniyar axis wanda aka ƙera don samar da kusurwoyin gani da yawa waɗanda ba za su ɗauki ƙarin sarari akan tebur ko wurin aiki ba.Kuma shari'ar tana da mariƙin Apple Pencil.

Babban wurin siyarwa shine harsashi mai ƙarfi mai ƙarfi na baya.Yana goyan bayan matakan kwance da a tsaye.Zai iya riƙe da hannu ɗaya azaman keɓaɓɓen murfin kariya.Kuna iya ɗauka cikin sauƙi.Yana kawo muku ƙarin amfani.

2.Harshen madannai na sihiri

 1

Al'amarin Maɓalli na Magic kyakkyawan na'ura ne.Yana fasalta babban ƙwarewar bugawa, faifan waƙa, maɓallan baya, tashar USB-C don wucewa ta hanyar caji, da kariya ta gaba da baya.

Yana da ƙirar cantilever mai iyo, kuma a hankali yana daidaitawa zuwa cikakkiyar kusurwar kallo.Maɓallan baya da injin almakashi suna sadar da shuru, bugawa mai amsawa.An ƙera faifan waƙoƙin da aka gina a ciki don alamun taɓawa da yawa da amfani da siginan kwamfuta.

Duk da haka, yana da tsada da nauyi, yana iya zama darajar farashin idan kuna son zane.

3.Harshen madannai mai cirewa

 画板 2 拷贝 7

Wannan shine mafi arha harsashin madannai.Yana sa kwamfutar hannu ta zama mac.

Yana ba ku damar bugawa da rubutu da sauri da ƙarancin kurakurai.

Allon madannai na haɗin kai mara waya ne kuma yana da tasiri a cikin mita 10.Hakanan yana dacewa da duniya baki ɗaya tare da Andriod, IOS da Allunan tsarin Microsoft.Yana ba da gajerun hanyoyi da yawa don sauƙaƙe aikinku.

Babban siriri mai ƙira yana ƙara ƙaramin girma yayin ba da matsakaicin kariya.Bugu da kari, daidaitacce tsayawar da Apple Pencil ajiya abubuwa ne masu dacewa da ka tabbata ka yaba.

Babban batu yana samuwa a cikin launuka masu haske da ban sha'awa iri-iri. Yanayin madannai na zaɓi ne tare da backlit ko touchpad.

 

Mafi kyawun madannai a gare ku ya dogara da abin da kuke nema a cikin iPad.Yi la'akari da shawarwarinmu don taimaka muku yanke shawara.

 


Lokacin aikawa: Mayu-10-2023