06700ed9

labarai

SaboLenovo Tab P11 Pro Gen 2

gaba

An saki Lenovo Tab P11 Pro Gen 2 bisa hukuma a cikin Satumba 2022.

Shi ne magaji ga asali Lenovo Tab P11 Pro , wanda ya riga ya kasance samfuri mai kyau, yana yin yanke don mafi kyawun jerin allunan Android.

Kamar wanda ya riga shi, Lenovo Tab P11 Pro Gen 2 kwamfutar hannu ce da ke son zama kwamfutar tafi-da-gidanka.Yana inganta Android OS kuma gabaɗaya mafi kyawun tallafin app.Yana da duk aikin da kuke so don haɗin kwamfutar tafi-da-gidanka;kickstand da murfin maballin maganadisu suna haɗe da stylus na Lenovo's Precision Pen 3.

lenovo-taba-p11-pro-gen-3

Mafi kyawun ra'ayi shine allon nuni.Lenovo tab P11 Pro Gen 2 yana fasalta 11.2-inch 2.5K OLED panel tare da ƙimar wartsakewa na 120Hz. Kuma cikakken gamut launi na DCI-P3 yana da kyau kuma yana jin daɗi sosai ko kuna amfani da salo ko yatsa.Fuskar allo mai saurin wartsakewa akan allunan ba kasafai bane, tare da Tab P11 Gen 2 na iya zama kwamfutar hannu mafi arha 120Hz da muka taɓa gani.

santsi

Tsarin jiki na Tab P11 Pro Gen 2 bai bambanta da na farko Tab P11 Pro ba.Yana fasalta nau'in nau'in allo-da-jiki mai kama da shi, ƙirar ƙira tare da ɗan ƙugiya kusa da tsararrun kyamarar baya, da ƙaƙƙarfan sautin ƙarfe iri ɗaya a bayansa.Tashar USB-C guda ɗaya da ramin katin MicroSD suna kan gajerun gefuna masu adawa.

Na'urar mai wayo tana aiki akan tsarin aiki na Android 12L, kuma ana yin ta ta hanyar octa-core Kompanio 1300T processor daga MediaTek.An fakitin kwamfutar hannu tare da zaɓuɓɓukan 4 GB, 6 GB, 8 GB RAM yayin da ajiyar ciki ya rage 128 GB, 256 GB.Hakanan za'a iya ƙarawa tare da microSDXC .Yana ba mu ra'ayi mai ƙarfi, shirye-shirye suna ɗaukar nauyi da sauri kuma kwamfutar hannu tana jin gabaɗaya.Daga cikakken kashewa, taya zuwa allon gida yana ɗaukar 'yan daƙiƙa kaɗan kawai.

murya

Tab P11 Pro Gen 2 yana da saitin mai magana da quad tare da Dolby Atmos.

Kwamfutar ta ƙunshi kamara biyu a gefen baya 13 MP (fadi) yayin da a gaba kuma akwai kyamara ɗaya: 8 MP.

Tunda Lenovo Tab P11 Pro Gen 2 bai kamata ya yi tsadar arziki ba, yana iya zama mafi kyawun zaɓi ga mutanen da ba za su iya ba da kowane gidan wutar lantarki na Galaxy Tab S8 na Samsung ko ma Galaxy Tab S7 FE.


Lokacin aikawa: Oktoba-18-2022