06700ed9

labarai

Littattafan da aka buga suna da kyau amma suna da iyakoki da yawa waɗanda za a iya shawo kan su cikin sauƙi tare da eReader.Baya ga samun ƙarancin batir, eReaders sun fi šaukuwa don jin daɗin ɗakin karatu na e-littattafai, kuma ba za a taɓa makalewa don wani abu don karantawa ba.Anan akwai mafi kyawun eReaders da zaku iya siya a cikin 2022 - watau Kindles da sauran mafi kyawun zaɓuɓɓuka.

画板 5 拷贝

1.Kindle Paperwhite (2021)

Sabon Kindle Paperwhite (2021) yana ɗaukar babban matsayi kuma godiya ga adadin haɓakawa.

Kindle Paperwhite yana da ƙirar ergonomic wanda ke ba shi kwanciyar hankali don riƙe na dogon lokaci.Yana da nunin 6.8-inch E Tawada mai haske tare da 300 pixels kowace inch ƙuduri.

Babban allo wanda ke da dumin launi daidaitacce.Don haka za ku sami wannan kyakkyawan ƙwarewar karatu gabaɗaya.

Amazon ya kuma yi wasu gyare-gyare kamar rayuwar batir, tare da canzawa a ƙarshe zuwa USB-C.

Ko da yake wannan ya zo da ɗan ƙaramin farashi fiye da ƙarni na ƙarshe, yana da ma'ana.

kobo-clara-HD-打开

2.Kobo Clara 2e 

Kindle na iya mamaye kasuwar eReader, amma ba shine kawai zaɓi ba.Rakuten Kobo ereader madadin alama ce da yakamata ayi la'akari, kuma Clara 2E shine mafi kyawun mawallafin sa tukuna.

Yana ɗaukar ƙirar asali iri ɗaya kamar Kindle Paperwhite, amma ya haɗa da wasu manyan abubuwan da ba za ku samu akan na'urorin Amazon ba.Mafi shahara shine haɗin kai tare da OverDrive, wanda ke ba ka damar aro littattafai daga laburaren gida kyauta.Clara 2E kuma yana goyan bayan nau'ikan nau'ikan littattafai daban-daban, kuma cikin sauƙin karanta labarai daga gidan yanar gizo.Tare da juriya na ruwa na IPX8, ƙarfin baturi mai ƙarfi kuma babu talla a ko'ina, Kobo Clara 2E yana da abubuwa da yawa.Clara 2E shine mafi kyawun madadin.

 8

3. Duk-sabon Kindle (2022) - Mafi kyawun Samfurin Budget

Amazon All-sabon Kindle 11thGen 2022 wani sabon sabuntawa ne, tare da babban canji: Cajin USB-C.

Tare da ingantaccen nuni tare da hasken baya da ingantaccen aiki, yana da sauƙi fiye da kowane lokaci don bada shawara.Ana auna rayuwar baturi a cikin makonni, yayin da 16GB na ajiya yana da yawa ga yawancin mutane.Koyaya, babu bayanin hana ruwa, kuma jikin mai dorewa yana da sauƙin karce.Kindles gabaɗaya galibi ana iyakance su zuwa Kindle Store, yayin da Kobos na iya ɗaukar kaya cikin sauƙi.

Matsayin farashi mai araha yana sa Kindle na yau da kullun ya zama babban zaɓi ga yawancin mutane.Shi ne mafi kyawun kasafin kuɗi na kindles.

首图

4. Kobo Libra 2

Girman inch 7-inch E Ink Carta 1200 allo, a cikin littattafanmu, shine babban zaɓi - ba ƙarami ba kuma ba ma girma ba.Batirin 1,500mAh zai ɗauki makonni, kuma cajinsa ta USB-C, ya fi sauri fiye da yawancin abokan hamayya.

Duk manyan abubuwan da ke sanya ma'anar Kobo ya bambanta da sauran.Tallafin OverDrive don aro littattafan laburare, kuma kuna iya karanta labaran yanar gizo da aka adana, babban tallafin tsarin fayil, da ingantaccen tsarin dubawa.Mafi mahimmanci, a karon farko na Kobo, yana kawo haɗin haɗin Bluetooth don ku iya sauraron littattafan mai jiwuwa, kuma yana haɓaka ajiya daga 8GB kawai akan tsofaffin samfuran zuwa 32GB.

Yana yin duk wannan ba tare da kashe kuɗi da yawa ba, amma ɗaukar duk abubuwan haɓakawa cikin lissafi kuma ƙimar kuɗi a nan ba ta da ƙarfi.

3

5. Zamanin Aljihu

Zamanin PocketBook shine mafi kyawun mai tsara PocketBook tukuna.Yana da kyau kuma yana da kyau fiye da sauran masu gyara.Nunin 7-inch yayi kyau tare da sabon E Ink Carta 1200 nuni, kuma yana ƙara Layer-resistance Layer.PocketBook Era yana da tsawon rayuwar baturi.Kuma jujjuyawar shafin suna da daɗi sosai don yin aiki da kyau.Wannan sigar kyan gani mai kyan gani ne, zaɓi ne mai kyau a gare ku kuma.


Lokacin aikawa: Nuwamba-16-2022