06700ed9

labarai

Yanzu an bayyana OnePlus Pad.Me kuke so ku sani?

Bayan shekaru na yin wayoyin Android masu ban sha'awa, OnePlus ya sanar da OnePlus Pad, shigarsa ta farko a cikin kasuwar kwamfutar hannu.Bari mu sani game da OnePlus Pad, gami da bayani game da ƙirar sa, ƙayyadaddun ayyuka da kyamarori.

OnePlus-Pad-1-980x653

Zane da nuni

Kunshin OnePlus yana fasalta a cikin inuwar Halo Green tare da jikin alloy na aluminium da firam ɗin cambered.Akwai kyamarar ruwan tabarau guda ɗaya a baya, da kuma wani a gaba, wanda ke cikin bezel sama da nunin.

Kunshin OnePlus yana auna 552g, kuma kauri ne siriri 6.5mm, kuma OnePlus yayi iƙirarin an tsara kwamfutar hannu don jin haske da sauƙin riƙewa na dogon lokaci.

Nuni shine allon inch 11.61 tare da rabo na 7: 5 da babban girman farfadowa na 144Hz.Yana da ƙudurin pixel 2800 x 2000, wanda yake da ban sha'awa sosai, kuma yana ba da pixels 296 a kowace inch da nits 500 na haske.OnePlus ya lura cewa girman da siffa ya sa ya dace don littattafan ebooks, yayin da adadin wartsakewa zai iya zama da fa'ida ga wasa.

Takaddun bayanai da fasali

OnePlus Pad yana gudanar da babban ƙarshen MediaTek Dimensity 9000 chipset a 3.05GHz.An haɗa shi da har zuwa 8/12GB RAM wanda ke kiyaye abubuwa daidai da santsi da sauri a gaban aikin.Kuma 8GB RAM da 12GB RAM - kowane bambance-bambancen yana alfahari da 128GB na ajiya.Kuma OnePlus ya yi iƙirarin cewa kushin yana da ikon kiyaye aikace-aikacen har zuwa 24 a buɗe lokaci ɗaya.

images-kokari-kokarin_keyboard-1.jpg_看图王.web

Sauran fasalulluka na OnePlus Pad sun haɗa da masu magana da quad tare da Dolby Atmos audio, kuma slate ɗin ya dace da duka OnePlus Stylo da OnePlus Magnetic Keyboard, don haka yakamata ya zama mai kyau don ƙirƙira da haɓakawa.

Za ku biya ƙarin farashi don OnePlus Stylo ko OnePlus Magnetic Keyboard, idan kuna tunanin siyan ɗaya don amfanin ƙwararru.

 hotuna-kokarin-kokarin_fensir-1.png_看图王.web

OnePlus Pad kamara da baturi

OnePlus Pad yana da kyamarori biyu: babban firikwensin 13MP a baya, da kyamarar selfie 8MP a gaba.Na'urar firikwensin na baya na kwamfutar hannu yana matsayi a cikin tsakiyar firam, wanda OnePlus ya ce zai iya sa hotuna su yi kama da na halitta.

Pad na OnePlus yana da batir 9,510mAh mafi ban sha'awa tare da cajin 67W, wanda zai iya caji cikakke cikin mintuna 80.Yana ba da damar fiye da sa'o'i 12 na kallon bidiyo da har zuwa tsawon wata ɗaya na rayuwar jiran aiki na caji sau ɗaya.

A yanzu, OnePlus baya cewa komai game da farashi kuma ya ce a jira Afrilu, lokacin da za mu iya yin oda ɗaya.Kuna yin haka?

 


Lokacin aikawa: Maris-03-2023