Kwamfutar Lenovo Yoga Paper E Tawada da aka fito da ita kuma an riga an sayar da ita a China. Wannan ita ce na'urar E INK ta farko da Lenovo ya taɓa yin kuma abin lura sosai.
Takardar Yoga ta zo tare da 10.3-inch E Ink nuni ƙudurin 2000 x 1200 pixel da 212 PPI.Nunin allon E Ink mai haske ne, wanda ya fi dacewa da hasken yanayi.Bugu da kari, zaku iya daidaita zafin launi don ingantaccen karatu da ƙwarewar rubutu.Har ila yau, Layer allon matte yana taimakawa a rubuce ta hanyar samar da ƙasa maras zamewa yayin da yake maido da ainihin damping na nib.Alkalami kuma yana da matukar amsawa yana da jinkirin 23ms kawai, duk wanda, in ji Lenovo, yana ba da ƙwarewar rubutu mai laushi.Stylus yana da digiri 4,095 na matsi.Haka kuma, Takardar YOGA tana da kauri na 5.5 mm CNC aluminium chassis, wanda Lenovo ya haɗa da mariƙin mai salo.
Takardar Yoga tana ba da kayan aikin Rockchip RK3566, 4GB na RAM, 64GB na ajiya.Yana goyan bayan tantance halayen gani (OCR) don ɗaukar bayanin kula, kodayake kuma ana iya amfani da salon sa don zane.Yana da Bluetooth 5.2 da USB-C.Kuna iya haɗa Takardun Yoga zuwa nuni na waje, tunda yana da goyan bayan mara waya don irin wannan nau'in.Wannan na'urar ta zo tare da Android 11 kuma har yanzu babu wata kalma a cikin kantin sayar da kayan aiki, duk da haka, zaku iya ɗaukar gefe a cikin naku. Shagon app na ɓangare na uku da aka fi so, kamar Amazon App Store ko Samsung App Store.Bugu da kari, baturin 3,500mah zai yi kusan makonni 10 tsakanin caji.
Yoga Paper's interface mai amfani kuma yana goyan bayan aikin tsaga allo, wanda shine ɗayan keɓancewa da ɗayan.Ƙari ga haka, akwai hanyoyi don keɓance fuskar bangon waya, agogo, kalanda, bayanin kula, saƙonni, da sauransu.Har ila yau, na'urar tana ba da samfuri fiye da 70 na rubutu, yana da sauƙi don farawa tare da ɗaukar rubutu a cikin dakika ɗaya.Sauran fasalulluka masu dacewa sun haɗa da rikodin taro da sake kunnawa bayanin kula, ko canza rubutun hannu zuwa rubutu tare da zaɓuɓɓukan rabawa masu sauƙi kuma.Duk wannan zai iya sauƙaƙa abubuwa ga ma'aikatan ofis, ɗalibai, malamai, da masu bincike.
Ya rage a gani lokacin da Lenovo zai taɓa sakin Takardar YOGA a wasu kasuwanni.
Lokacin aikawa: Dec-10-2022