06700ed9

labarai

mGp6X3kCYuLzRxS5ChRcWT-970-80.jpeg_看图王.web

Pocketbook yana yin masu karanta e-readers tsawon shekaru 15.Yanzu sun fito da sabon e-reader Era, wanda kawai zai iya zama mafi kyawun wanda suka taɓa saki. Zaman yana da sauri kuma yana ɗorewa.

62a8554c78a61

Don kayan aiki

The Pocketbook Era yana da nunin allon taɓawa mai girman inci 7 tare da E INK Carta 1200 e-paper nuni panel.Wannan sabuwar fasahar e-paper tana cikin ƴan ƙira ne kawai a yanzu, kamar su Kindle Paperwhite ƙarni na 11 da Kobo Sage.Yana kawo haɓaka 35% a cikin aikin gabaɗaya lokacin buɗe littattafai ko kewayawa a cikin UI.Ko kana latsa maɓallan jujjuyawar shafi na zahiri, ko dannawa/hannu, saurin jujjuya shafi bai taɓa yin ƙarfi ba, wannan ya faru ne saboda haɓakar 25%.

Matsakaicin Era shine 1264 × 1680 tare da 300 PPI.Wannan zai sa ƙwarewar karatu ta ɗaukaka.An kiyaye allon ta wani Layer na gilashi kuma an haɗa shi da bezel.Fasalolin allo sun haɓaka kariyar kariya, wanda ke ba da ƙarin aminci, har ma a cikin mafi yawan amfani.Haka kuma, Pocketbook Era mai hana ruwa shine na'urar da ta dace don karatu a cikin gidan wanka ko a waje.Mai karanta e-reader yana da kariya daga ruwa bisa ga ƙa'idar IPX8 ta duniya, wanda ke nufin za a iya nutsar da na'urar a cikin ruwa mai kyau zuwa zurfin mita 2, har tsawon mintuna 60 ba tare da wata illa ba.

Akwai nuni na gaba da tsarin zafin launi don karantawa cikin duhu.Akwai kusan fitilolin fari 27 da amber LED, don haka duka dumi da sanyin hasken wuta waɗanda za'a iya daidaita su ta sandunan sildi.Akwai isassun keɓancewa don ƙera ingantaccen ƙwarewar hasken ku.

Wannan ereader yana da processor dual-core 1GHz da 1GB na RAM.Launuka daban-daban guda biyu don zaɓar daga kuma kowannensu yana da ma'auni daban-daban.Sunset Copper tare da 64 GB na ƙwaƙwalwar ajiya, da Stardust Silver mai 16 GB na ƙwaƙwalwar ajiya.Kuna iya cajin na'urar da canja wurin bayanai bisa ga tashar USB-C.Kuna iya sauraron kiɗa ta hanyar lasifikar guda ɗaya a kasan mai karatu ko biyu belun kunne mara waya ko belun kunne da amfani da Bluetooth 5.1.Wani fasali mai taimako shine Rubutu-zuwa-Magana wanda ke juya kowane rubutu zuwa sautin murya mai sauti na halitta, da kuma harsuna 26 da ake da su.Yana da batir 1700mAh kuma girman 134.3 × 155.7.8mm kuma yana auna 228G.

Zamanin ya cire maɓallai da maɓallan juya shafi daga ƙasan allo zuwa gefen dama.Yana mai da mai bugun slim siriri kuma yana sanya yankin maballin ya fi fadi.

Don software

Pocketbook koyaushe yana gudanar da Linux akan duk masu karatun e-su.Wannan OS iri ɗaya ce da layin Amazon Kindle da Kobo na e-readers ke amfani da su.Wannan OS na taimakawa wajen adana rayuwar batir, saboda babu wasu matakai da ake aiwatarwa.Hakanan yana da kwanciyar hankali kuma ba kasafai ake yin karo ba. Babban kewayawa yana da gumaka, tare da rubutu a ƙarƙashinsu.Suna ba da gajerun hanyoyi zuwa laburaren ku, mai kunna littafin odiyo, kantina, ɗaukar bayanin kula da ƙa'idodi.Ɗaukar bayanin kula yanki ne mai ban mamaki.Ƙa'idar ɗaukar hoto ce ta sadaukarwa, wacce zaku iya amfani da ita don rubuta bayanin kula da yatsan ku ko amfani da stylus capacitive.

The Pocketbook Era yana goyan bayan ɗimbin tsarin ebook, kamar ACSM, CBR, CBZ, CHM, DJVU, DOC, DOCX, EPUB, EPUB(DRM), FB2, FB2.ZIP, HTM, HTML, MOBI, PDF, PDF (DRM) ), PRC, RTF, TXT, da tsarin littattafan mai jiwuwa.Pocketbook yana biyan Adobe kuɗi kowane wata don uwar garken abun ciki.

Ɗaya daga cikin mashahuran saituna akan Zamani shine saitunan gani.Kuna iya canza bambanci, jikewa da haske.Wannan yana da fa'ida sosai idan karatun ku na daftarin aiki da aka bincika ko watakila rubutun ya yi haske sosai kuma kuna son sanya shi duhu.

Ƙarin siffofi masu ban mamaki suna jiran ku.


Lokacin aikawa: Satumba-14-2022