06700ed9

labarai

Kindle na Amazon na 2022 yana kawo sabbin abubuwa da yawa akan bugu na 2019, bambance-bambancen da ke tsakanin samfuran biyu a bayyane yake.Sabuwar Kindle na 2022 ya fi na 2019 kyau da gaske fiye da sigar 2019 a cikin sigogi daban-daban, gami da nauyi, allo, ajiya, rayuwar batir da lokacin caji.

KINDLE 2022

Kindle 2022 ya ɗan ƙarami kuma ya fi sauƙi gabaɗaya, tare da girman 6.2 x 4.3 x 0.32 inci da nauyin 158g.Yayin da girman sigar 2019 shine 6.3 x 4.5 x 0.34 inci kuma yana auna 174g.Duk da yake duka Kindles suna tare da nuni na 6-inch, 2022 Kindle yana da ƙuduri mafi girma 300ppi idan aka kwatanta da allon 167ppi akan kindle 2019. Wannan zai fassara zuwa mafi kyawun bambancin launi da tsabta akan allon e-paper na Kindle.Hasken gaba mai daidaitacce wanda aka gina a ciki, da sabon fasalin yanayin duhu, yana ba ku damar karantawa cikin kwanciyar hankali a ciki da waje kowane lokaci na rana.Yana ba da mafi kyawun ƙwarewar karatun ku. 

Game da rayuwar baturi, sabon kindle yana da tsawon rayuwar baturi wanda zai iya wucewa har zuwa makonni shida, makonni biyu fiye da Kindle na 2019.Sabon Kindle yana da tashar caji na USB-C.USB Type-C ya fi kyau ta kowace hanya da ake iya tunani.Duk-Sabon Kindle Kids (2022) yana caji cikakke cikin kusan awanni biyu tare da adaftar wutar USB 9W.Yayin da Kindle 2019 ke ciyar da sa'o'i huɗu don cajin har zuwa 100%, saboda tsohuwar tashar cajin Micro-USB da adaftar 5W.

K22

Wani babban haɓakawa wanda zaku sami sarari ninki biyu a cikin sabon e-reader don littattafan sauti da e-littattafai.Sabuwar Kindle kuma tana da ajiyar ajiya a 16GB, idan aka kwatanta da na 2019 na 8GB.Yawancin lokaci, littattafan e-littattafai ba sa ɗaukar sarari da yawa, kuma 8GB yana da yawa don ɗaukar dubban e-books.

Sabuwar Kindle ana saka farashi akan $99, yanzu $89.99 bayan rangwamen kashi 10%.Yayin da tsohon samfurin a halin yanzu yana da rangwame zuwa $49.99.Koyaya, ana iya dakatar da bugu na 2019.Idan kun riga kun mallaki Kindle na 2019, akwai ƙarancin buƙatu don haɓakawa, sai dai idan kuna buƙatar ƙarin ajiya don littattafan mai jiwuwa.Idan kuna son sabon abu ko haɓakawa, mafi kyawun nunin ƙudurin Kindle na 2022, tsawon rayuwar batir, da saurin cajin USB-C abubuwan ƙari ne da ake buƙata, wannan shine kyakkyawan dalili.


Lokacin aikawa: Dec-13-2022