06700ed9

labarai

calypso_-baki-1200x1600x150px_1800x1800

Inkbook alama ce ta Turai wacce ke haɓaka masu karanta e-karanta sama da shekaru biyar.Kamfanin ba ya yin tallace-tallace na gaske ko gudanar da tallace-tallacen da aka yi niyya.InkBOOK Calypso Plus shine ingantacciyar sigar InkBOOK Calypso reader, wanda ya sami ingantattun abubuwa da yawa da sabunta software. Bari mu sani.

Nunawa

Littafin tawada Calypso Plus an sanye shi da 6-inch E INK Carta HD nunin allo mai ƙarfi tare da ƙudurin 1024 x 758 pixels da 212 dpi.Ya zo tare da nuni na gaba da tsarin zafin launi.Wannan na'urar kuma tana iya amfani da aikin yanayin duhu. Lokacin da muka fara ta, duk launukan da ake gani akan allo za su koma baya.Baƙar fata a bangon fari za a maye gurbinsa da farin rubutu akan bangon baki.Godiya ga wannan, za mu rage hasken allo yayin karatun maraice.

Saboda allon na'urar yana nuna matakan launin toka 16, duk haruffa da hotuna da kuke gani sun kasance masu kyawu kuma suna bambanta.Ko da yake nunin na'urar yana da saurin taɓawa, yana amsa ta tare da ɗan jinkiri.Sa'an nan kawai yi amfani da faifai don daidaita saitunan hasken baya na allon.

Ƙayyadaddun bayanai da software

A cikin Calypso Plus InkBook, yana da quad-core ARM Cortex-A35 processor, 1 GB na RAM da 16 GB na ƙwaƙwalwar filasha. Ba shi da katin SD.Yana da WIFI, Bluetooth kuma ana sarrafa shi ta batir 1900 mAh.Yana goyan bayan EPUB, PDF (reflow) tare da Adobe DRM (ADEPT), MOBI da littattafan sauti.Kuna iya haɗa nau'ikan belun kunne masu kunna Bluetooth, belun kunne ko lasifikar waje.

Dangane da software, tana gudanar da Google Android 8.1 tare da nau'in fata mai suna InkOS.Yana da ƙaramin kantin kayan masarufi, da farko daga ƙa'idodin Turai, kamar Skoobe.Kuna iya ɗaukar kaya a cikin naku apps, wanda shine babban fa'ida.

6-1024x683

Zane

InkBOOK Calypso Plus yana da mafi ƙarancin ƙira, ƙirar ƙira.Gefen gidan masu karanta ebook ɗin sun ɗan zagaye kaɗan, wanda ya sa ya sami kwanciyar hankali sosai.InkBook Calypso yana da maɓallan gefe guda huɗu waɗanda za a iya tsara su daban-daban, ba maɓallan tsakiya ba.Maɓallan suna taimaka maka juya shafukan littafi gaba ko baya.A madadin, ana iya juyar da shafuka ta hanyar taɓa gefen dama ko hagu na allon taɓawa.A sakamakon haka, ba kawai su kasance masu hankali ba, amma har ma da dadi don amfani.

Ana samun na'urar a launuka da yawa: zinariya, baki, ja, shuɗi, launin toka da rawaya.Girman mai karanta e-littafin shine 159 × 114 × 9 mm, kuma nauyinsa shine 155 g.

Kammalawa

Babban fa'idar InkBOOK Calypso Plus shine duk da farashinsa mai araha(€ 104.88 daga babban gidan yanar gizon Inkbook), yana da aikin daidaita launi da tsananin hasken allo.Kuma rashin allon 300 PPI na iya zama babban dalili.Ya kamata a jaddada, duk da haka, cewa hasken da LEDs ya haifar yana da rawaya kuma ba mai tsanani ba a cikin yanayinsa, wanda ke haifar da mummunan ra'ayi.Sakamakon haka, InkBOOK Calypso yana yin muni a wannan yanki fiye da mai fafatawa.

Ya kamata ku saya?

 


Lokacin aikawa: Maris-09-2023