Wanne ne mafi kyawun murfin?Wannan na iya dogara da fifikon mutum, abu da ayyuka.
Kyakkyawan akwati don Kobo ɗinku yana kare Kobo ɗin ku, kuma ku sanya shi sabo azaman na asali, a lokaci guda yana nuna murfin ku.Zai zama muhimmin bangare na rayuwar karatun ku.
Anan akwai fewan shawarwarin da aka ba da shawarar sosai don Kobo Libra 2.
1.Kobo na hukuma Sleepcover
Wannan shine shari'ar hukuma da Kobo ta tsara don eReaders ɗin su.Yana fasalin waje mai ɗorewa da lulluɓin ciki mai laushi don kare na'urarka daga karce.SleepCover kuma yana da aikin bacci/farkawa mai hankali wanda ke farkar da eReader ta atomatik lokacin da ka buɗe murfin kuma sanya shi barci lokacin da ka rufe shi.Kusan dala $40.00 ne bayan ragi.Idan kuna tunanin hakan yana da ɗan tsada, zaku iya zaɓar maye gurbin ɗaya ko wasu yanayin salon, mai yuwuwa ya fi arha.
2.Slim case
Ana samun wannan harka a cikin jeri mai faɗin launuka da ƙima, yana ba ku damar keɓance kamannin kobo eader na ku.An yi shi da fata mai inganci da TPU mai laushi, wanda ba ya zazzage slate na ereader. Yana da siriri da ƙira mai nauyi, yayin da yake ba da babbar kariya daga ɓarna da kutsawa.Kuma yana fasalta irin su barci ta atomatik da aikin farkawa, madaidaiciyar yanke don samun sauƙin maɓalli da tashar jiragen ruwa.
3.Kayan alatu tare da madaurin hannu
An tsara wannan yanayin salon musamman don nau'ikan Kobo eReader daban-daban.Wadannan lokuta ana yin su da fata mai ɗorewa mai ɗorewa da rufin ciki mai laushi.Suna ba da kariya, madaidaiciyar yanke don samun sauƙin shiga maɓalli da tashar jiragen ruwa, kuma suna nuna madaurin hannu da tsayawa don karantawa mara hannu.Yana ba ku damar riƙe da hannu ɗaya.Hakanan ana samunsa cikin launuka masu ban dariya da yawa, wanda ke sa editan ku ya bambanta.
Yana da mahimmanci a bincika daidaiton shari'ar tare da takamaiman samfurin Kobo eReader ɗinku kafin yin siye.Bugu da ƙari, karanta bitar abokin ciniki da ƙimar ƙima na iya ba da fa'ida mai mahimmanci ga inganci da ƙwarewar mai amfani na shari'ar da kuke la'akari.
Lokacin aikawa: Jul-12-2023