Case na allo don Samsung galaxy tab A7 Lite 8.7 ″ murfin jumlolin
Mai jituwa daSamsung galaxy tab A7 Lite 8.7 inchSM-T220 SM-T225 2021
TARE DA BACKLITS MAGANAR KEYBOARD SIHIRI
Wannan shari'ar tare da madannai na sihiri, wanda aka haɗa tare da 7 launuka backlits.
Tare da backlits, zaku iya aiki kuma ku ga fayil ɗin da dare komai a cikin ƙaramin haske.
Kuna iya daidaita hasken baya yadda kuke so, cikin launi ɗaya ko juyawa tsakanin launuka.
CASKAR KYAUTA BLUETOOTH KEYBOARD
Karamin madannai na bluetooth mara waya yana iya cirewa.Kuna iya cire shi kuma juya shi zuwa wani akwati mai cikakken tsaro lokacin da ba kwa buƙatar madannai.
CIKAKKEN HUKUNCIN KEYBOARD MAI KARIYA
Ka kiyaye gaba da bayan kwamfutar hannu daga ɓarna, karce, da zubewa.Harsashi na baya yana riƙe da kwamfutar hannu amintacce a cikin akwati siriri da nauyi wanda ke kiyaye sasanninta.
KAMAR LAPTOP
Ji daɗin sa'o'i na jin daɗi, bugawa mai sassauƙa godiya ga maɓallan salon sissor da guntu masu inganci, don haka hannayenku ba za su gaji ba.Maɓallin tafiye-tafiye na 2 mm yana ba da mafi kyawun zurfin don sauri da ta'aziyya.
NOQE KOWANE WURI
Kawai buɗe akwati kuma fara bugawa.An kulle kwamfutar hannu a cikin madaidaicin wuri na bugawa kuma yana tsayawa da ƙarfi a wurin koda lokacin da ake bugawa akan saman da bai dace ba kamar cinyarka.Kuna iya bugawa a kantin cafe, tasha, filin jirgin sama da kowane wuri
QUALITY MATERIAL
Na waje: Anyi daga fata mai ɗorewa na PU, kare kwamfutar hannu daga ƙura, digo da bumps a cikin amfanin yau da kullun.
Ciki: microfibre mai laushi yana kare kwamfutar hannu daga karce;Anti-slip abu yana hana kwamfutar hannu daga zamewa ƙasa.
Hard Back yana kare kwamfutar hannu, kuma kiyaye sasanninta.
KWANA BIYURAYUWAR BATA
A shirye lokacin da kuke buƙata, harka na duniya tare da madannai na bluetooth yana amfani da baturin lithium mai caji don kunna madannai.Godiya ga tsarin wutar lantarki mai wayo, yana ɗaukar shekaru 3 ba tare da buƙatar maye gurbinsa ba.
SAUKI MAI SAUKI, HAƊA MAI ARZIKI
Babban Bluetooth 3.0 yana ba da ingantaccen haɗin gwiwa wanda ba zai faɗo tsakanin kwamfutar hannu da madannai ba.Saita abu ne mai sauƙi — matakai guda uku masu sauƙi suna ɗaukar kusan minti ɗaya don kammalawa.
Yadda ake haɗa bluetooth keyboard
1. Danna maɓallin zuwa "ON".Hasken wuta yana kunne.
2. Danna maɓallin haɗi.Hasken bluetooth yana kunne.
3. Bude bluetooth akan shafinku, sannan kuyi search kuma kuyi "Bluetooth 3.0 Keyboard".
4. Maballin bluetooth zai haɗa kai tsaye daga yanzu , da zarar ka buɗe bluetooth da keyboard.
Idan kun canza kwamfutar hannu, dole ne ku sake haɗa shi kamar matakan sama.
GIRMA
Tsawo x Nisa x Zurfin: 222mm x 140 mm x 15 mm
Nauyin: 350g
BAYANI
MOQ: 50PCS/Takaddar launi: FCC, ROHS, CE, GS, RECH, Sgs
Girman: 8.7” ƙira: akwati tare da madannai mara waya
Shiryawa: Akwatin takarda, opp bag Biya: 1.T/T 2.Western Union 3. Paypal
Logo: Debossed / Karɓi ƙirar OEM/ODM na musamman: karɓar ƙira na musamman
Lokacin bayarwa: 3-5 kwanakin aiki Kayan aiki: Murar fata mai ƙima tare da akwati na PC
Nau'in Haɗin kai: Bluetooth 3.0 Haɗa/Power: Kunnawa/kashe maɓallin madannai
Barci/Wake Magnet: Babu Magnet Rufewa: Ee
Ramin Kamara: Ee Murfin Magnetic: Ee
Tafiya Maɓalli: 2mm Fitilar Nuni (LED): don Bluetooth da ƙarfi
Allon tasiri mai nisa: tsakanin 10m Maɓalli Rayuwa: fiye da bugun jini miliyan 3
Bayanin Baturi: ginannen baturin Lithium Nau'in baturi: Mai caji
Sigar allo: Rashanci, Spanish, Ingilishi, Jamusanci, Faransanci da sauran nau'ikan yare
Maɓallai na Musamman: ƙarin layin ayyuka na maɓallan gajerun hanyoyi, gami da sarrafa mai jarida, sarrafa ƙara, kulle allo da bincike.